ลีนุกซ์ ออโต้แอร์ :: ดูกระทู้ - CRV ปี97 เครื่อง Heat
 คำถามถามบ่อยของกระดานข่าวคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว   ค้นหาค้นหา   กลุ่มผู้ใช้งานกลุ่มผู้ใช้งาน   ข้อมูลส่วนตัวข้อมูลส่วนตัว   เข้าระบบเพื่อตรวจข่าวสารส่วนตัวของคุณเข้าระบบเพื่อตรวจข่าวสารส่วนตัวของคุณ   เข้าระบบเข้าระบบ 

CRV ปี97 เครื่อง Heat

ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    ลีนุกซ์ ออโต้แอร์ หน้ากระดานข่าวหลัก -> ถาม- ตอบ แอร์รถยนต์
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
ไก่
บุคคลทั่วไป

ตอบตอบ: 08/02/2011 5:42 pm    ชื่อกระทู้: CRV ปี97 เครื่อง Heat ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

จะเอารถไปให้ช่วยดูวันเสาร์ที่ 12/02 ค่ะไม่ทราบว่างหรือเป่า
รถมีปัญหา ดังนี้ค่ะ

1. พัดลมหม้อน้ำ ติดข้างเดียว
2. กระจกประตูหน้า ตรงข้ามคนขับไม่ทำงาน
3. แตรไม่ดัง ซึ่งมีคนช่วยดูแล้ว เค้าบอกว่า ฟิวไม่ขาด
4. เติมน้ำยาหม้อน้ำ

ถ้า ข้อไหนคุณ นน ไม่ได้บริการ ก็ผ่านไปนะคะ
ขอบคุณค่ะ
CRV สีน้ำเงิน
กลับไปข้างบน
admin
ลีนุกซ์ ออโต้แอร์

เข้าร่วมเมื่อ:
ตอบ: 269

ตอบตอบ: 10/02/2011 12:47 am    ชื่อกระทู้: Re: CRV ปี97 เครื่อง Heat ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ไก่ บันทึก:
จะเอารถไปให้ช่วยดูวันเสาร์ที่ 12/02 ค่ะไม่ทราบว่างหรือเป่า
รถมีปัญหา ดังนี้ค่ะ

1. พัดลมหม้อน้ำ ติดข้างเดียว
2. กระจกประตูหน้า ตรงข้ามคนขับไม่ทำงาน
3. แตรไม่ดัง ซึ่งมีคนช่วยดูแล้ว เค้าบอกว่า ฟิวไม่ขาด
4. เติมน้ำยาหม้อน้ำ

ถ้า ข้อไหนคุณ นน ไม่ได้บริการ ก็ผ่านไปนะคะ
ขอบคุณค่ะ
CRV สีน้ำเงิน

เข้ามาได้เลยครับคุณไก่
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก
admin
ลีนุกซ์ ออโต้แอร์

เข้าร่วมเมื่อ:
ตอบ: 269

ตอบตอบ: 08/04/2015 11:50 am    ชื่อกระทู้: Re: jvDruTCUSKZGOxZOWh ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Veronica บันทึก:
This was so helpful and easy! Do you have any arceilts on rehab?

May I help you ?. :D
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    ลีนุกซ์ ออโต้แอร์ หน้ากระดานข่าวหลัก -> ถาม- ตอบ แอร์รถยนต์ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้